ราคา 1300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

Condo Lumpini
0819134303
2022-11-30 05:00:09.0
เลขที่ประกาศ: 421121
รายละเอียดเพิ่มเติม

ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ คอนโด ลุมพินี ทาวน์ บดินทรเดชา-รามคำแหง
Ref No.LC-BR03837S
พื้นที่ทั้งหมด: 25.17 ตร.ม.
ขนาด : 1 ห้องนอน
ชั้น: 2
อาคาร : A1
สภาพห้องชุด: เฟอร์นิเจอร์บางส่วน
===========================
ราคาเช่า: 1.3 ล้านบาท
===========================
รายละเอียดและช่องทางการติดต่อ :
คุณกิ๊ก โทร.081-913-4303 (เวลา 08.30-17.30น.)
-----------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียงอื่นๆ :
1. เดอะมอลล์ รามคำแหง
2. โลตัส
3. บิ๊กซี-ลาดพร้าว
4. รพ.รามคำแหง
5. รพ.ลาดพร้าว
6. รพ.เวชธานี

ที่ตั้ง:
รามคำแหง 43/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร